Rotary bushewa na ɗaya daga cikin kayan bushewa na gargajiya.Yana da ingantaccen aiki, babban sassaucin aiki, daidaitawa mai ƙarfi da babban ƙarfin aiki.Ana amfani da shi sosai a cikin ƙarfe, kayan gini, masana'antar sinadarai, wanke kwal, taki, tama, yashi, yumbu, kaolin, sukari, da dai sauransu Filin, diamita: Φ1000-Φ4000, an ƙaddara tsayin gwargwadon buƙatun bushewa.A cikin tsakiyar na'urar bushewa, ana iya guje wa hanyar da za ta karye, kuma kayan da ke shiga cikin silinda mai bushewa ana ɗauka akai-akai ana jefa su ta hanyar kwafin allo a bangon silinda mai jujjuya, kuma an karye su cikin ƙananan barbashi ta hanyar tarwatsawa. na'urar yayin fadowa tsari.Musamman yankin yana ƙaruwa sosai, kuma yana da cikakkiyar hulɗa da iska mai zafi kuma ya bushe.
Samfura | Ƙarfi (kw) | Mai Rage Samfurin | Yawan zafin jiki (digiri) | Wurin shigarwa (digiri) | Gudun Rotary (r/min) | Fitowa (t/h) |
Saukewa: TDHG-0808 | 5.5 | ZQ250 | Sama da 300 | 3-5 | 6 | 1-2 |
Saukewa: TDHG-1010 | 7.5 | ZQ350 | Sama da 300 | 3-5 | 6 | 2-4 |
Saukewa: TDHG-1212 | 7.5 | ZQ350 | Sama da 300 | 3-5 | 6 | 3-5 |
Saukewa: TDHG-1515 | 11 | ZQ400 | Sama da 300 | 3-5 | 6 | 4-6 |
Saukewa: TDHG-1616 | 15 | ZQ400 | Sama da 300 | 3-5 | 6 | 6-8 |
Saukewa: TDHG-1818 | 22 | ZQ500 | Sama da 300 | 3-5 | 5.8 | 7-12 |
TDHG-2020 | 37 | ZQ500 | Sama da 300 | 3-5 | 5.5 | 8-15 |
Saukewa: TDHG-2222 | 37 | ZQ500 | Sama da 300 | 3-5 | 5.5 | 8-16 |
Saukewa: TDHG-2424 | 45 | ZQ650 | Sama da 300 | 3-5 | 5.2 | 14-18 |
Na'urar bushewa ta ƙunshi na'urar bushewa galibi ta ƙunshi jujjuya jiki, farantin ɗagawa, na'urar watsawa, na'urar tallafi da zoben rufewa.Ana aika busasshen rigar kayan zuwa hopper ta hanyar ɗaukar bel ko lif ɗin guga, sannan a ciyar da ta cikin hopper ta bututun ciyarwa zuwa ƙarshen ciyarwa.Matsakaicin bututun ciyarwa ya fi yadda dabi'ar dabi'ar kayan ke gudana ta yadda kayan ke gudana cikin sauki cikin na'urar bushewa.Silinda mai bushewa silinda ce mai jujjuyawa wacce ta ɗan karkata zuwa kwance.An ƙara kayan aiki daga ƙarshen mafi girma, mai ɗaukar zafi yana shiga daga ƙananan ƙarshen, kuma yana cikin hulɗar da ba ta dace ba tare da kayan aiki, kuma mai ɗaukar zafi da kayan aiki suna gudana a cikin silinda.Yayin da kayan jujjuyawar silinda ke motsawa ta hanyar nauyi zuwa ƙananan ƙarshen.A yayin ci gaba da motsi na kayan rigar a cikin jikin Silinda, ana samun wadatar zafi na mai ɗaukar zafi kai tsaye ko a kaikaice, ta yadda za a bushe kayan rigar, sannan a aika a ƙarshen fitarwa ta hanyar jigilar bel ko na'ura mai ɗaukar hoto. .